โครงการค่ายอาสา รปศ. ร่วมใจพัฒนาชุมชน ในวันอาทิตย์ที่ ๒๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ ณ.วัดกรุงกรัก ต.ท่านางงาม อ.บางระกำ จ.พิษณุโลก ตั้งแต่เวลา ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป หมายเหตุ ขอความร่วมมือนิสิตฆราวาสใส่เสื้อสีชมพูของมหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย
![](https://pl.mcu.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/3.กำหนดการโครงการค่ายอาสา-รปศ.-2565_page-0001.jpg)
โครงการค่ายอาสา รปศ. ร่วมใจพัฒนาชุมชน ในวันอาทิตย์ที่ ๒๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๕ ณ.วัดกรุงกรัก ต.ท่านางงาม อ.บางระกำ จ.พิษณุโลก ตั้งแต่เวลา ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป หมายเหตุ ขอความร่วมมือนิสิตฆราวาสใส่เสื้อสีชมพูของมหาวิทยาลัยมหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย